Sabis na Serviceara Baturi - Sparky Express

Taimakon Sparky X na gefen hanya

Sabis na teryara Baturi

Regular farashin $ 70.00 sale farashin $ 40.00
Farashin haɗin  da 
Tel: (647) -819-0490

Yadda ake Neman Sabis na Inganta Batirin mu

 • Ta waya (shawarar). Idan kana buƙatar ƙarfin baturi, da fatan za a kira (647) -819-0490 kuma bawa mai ba da sabis wurinka da nau'in abin hawa.
 • Online. Kuna iya yin ajiyar sabis na haɓaka batirinmu akan layi, anan kan wannan shafin.

Sabis na Serviceara Baturi - Bayani.

Lokacin da batirin motarka ya zube (ƙaramin ƙarfin wuta), ko lebur (babu ƙarfin lantarki), kana buƙatar ƙarfin baturi. Kuna iya haɓaka batirin da kanku idan kuna da ilimin asali don yin hakan, ko kuna iya buƙatar sabis ɗin haɓaka batirin mu don fara abin hawa cikin aminci.

Sabis na haɓaka baturi hanya ce ta farawa abin hawa wanda ke da ajiyar ajiyar ko bataccen baturi. Ana yin haɗin ɗan lokaci zuwa batirin wani abin hawa, ko zuwa tushen wutan lantarki na waje mai dacewa. Wurin lantarki na waje yana cajin batirin motar nakasassu kuma yana ba da wasu ƙarfin da ake buƙata don ɓoye injin. Da zarar an fara abin hawa, tsarin caji na yau da kullun zai yi caji, don haka za a iya cire majiyar taimako. Idan tsarin caji abin hawa yana aiki, aikin da ake yi na abin hawa zai dawo da cajin baturi.

Mun samar da aminci sabis na ƙarfafa baturi ga kowane abin hawa, babba ko karami. Sabis ɗinmu na inganta baturi shine taimakon hanya fasalin da ke cikin yankuna masu zuwa a Toronto GTA: Toronto, Markham, Pickering, Ajax, Whitby, da Oshawa, duk da haka, idan yanayin zirga-zirga da matsayin masu fasaharmu suka ba da izini, za mu yi tafiya zuwa sauran yankunan GTA don taimakawa direbobin da ke buƙatar sabis na haɓaka baturi.

Sabis na Serviceara Baturi - Addara Sabis-sabis.

Anan akwai jerin abubuwanda muke ingantawa na inganta batirin mu, kuma yakamata kuyi tsammanin lokacin da kuka nemi ƙarfin baturi don motarku daga Sparky Express:

 • Amsa nan da nan - ko kuna neman sabis na inganta batirin mu ta waya ko kuma ta yanar gizo, a koda yaushe zamu amsa cikin gaggawa kuma zamu sake kiranku domin gano halin batirin motarku ta wayar ko kuma tabbatar da aikin, farashin kuma ya baku cikakken ETA.
 • Amsar sana'a - Masananmu masu haɓaka sabis masu haɓaka ƙwarewa suna da ƙwarewa sosai da ƙwarewa, tare da ƙwarewar ƙwarewa wajen samar da wannan taimako a gefen titi ga kowane abin hawa.
 • sassauci - sabis na inganta batirin mu yana samuwa ga duk abin hawa, ba tare da la’akari da matsayin da suka yi ba. Zamu iya taimaka muku da sabis na ƙarfafa batirin mu koda kuwa motarku tana cikin filin ajiye motoci na ƙasa, tana fuskantar bango, ko a kowane matsayi wanda zai sa ya zama da wahalar samun damar sakon batirinku ko tashar wutar lantarki ta gaggawa.
 • -Ara sabis - yayin da muke ba da sabis na inganta batirin mu, muna bayar da kyauta na kowane farashi, sabis na kiyaye abubuwan hawa masu zuwa: matsi na taya, bincika matatar iska, duba matakin mai kuma da ido muna duba yankin da ke ƙarƙashin motarka, don tabbatar da cewa babu mai girma mai ko wani abu mai yawo kafin ya bada sabis na inganta batirin, don kare duk wata illa ga injin ka (idan ka rasa man injin ka kuma injin ka ba shi da mai mai yadda ya kamata, wanda zai iya haifar da lalacewar injin mai yawa).

Sabis na Serviceara Baturi - Karfinsa.

Sabis ɗinmu na haɓaka baturi yana samuwa ga kowane abin hawa. Daga motoci na yau da kullun zuwa manyan motoci *, zamu iya taimaka muku don fara motarku lafiya idan batirin ya mutu ko ya ƙare.

* Don ayyukan haɓaka batirin manyan motoci don Allah ziyarci namu Sabis ɗin Tsalle Tsalle-tsalle shafi, kamar yadda farashin da ɗaukar hoto suka banbanta da sabis na haɓaka batirin motar mu na yau da kullun.

Sabis na Serviceara Baturi - Yankin verageaukar Hankali.

Sabis ɗinmu na inganta batirin yana samuwa ga direbobin da ke fuskantar matsalar batirin mota, tare da ko ba tare da shirin taimakon gefen hanya ba, a cikin biranen da ke tafe (a cikin jerin haruffa), a cikin yankin GTA na Toronto:

 • Ajax
 • Markham
 • Oshawa
 • Pickering
 • Toronto
 • Whitby

Sabis na Serviceara Batir - COVID-19 Bayani.

Ana ba da sabis na haɓaka batirinmu da mafi girman ƙwarewar ƙwarewa da kulawa, bisa ga jagororin COVID-19 na yanzu. Muna yin duk abin da zamu iya don gujewa shiga motar ka, amma idan ya zama dole, maaikatan mu koyaushe suna sanye da kayan kariya masu kyau (abin rufe fuska da safar hannu) kuma koyaushe suna kiyaye nesa. Da fatan za a yi haka kuma ka yi kokarin nisanta mita 2 daga masu fasaharmu yayin da muke samar maka da aikinmu na inganta batir.

Abokin ciniki Reviews

Bisa ga nazarin 19 Rubuta sharhi